ตัวอย่างพระเก๊ หลวงปู่ทวด พิมพ์พระรอด ปี 2524 วัดช้างให้
เช้านี้มาดูพระเก๊กันอีกซักองค์ครับ หลวงปู่ทวด พิมพ์พระรอด ปี 2524 วัดช้างให้ สังเกตรูปหน้าที่อวบอ้วน จมูกโต ฐานบัวห่างผิดรูป พระดูไม่ได้สัดส่วน เนื้อเทาแข็งกระด้าง มวลสารจะผิดแปลกไปจากธรรมชาติคือมีแต่ดำไม่มีเม็ดขาวอยู่ทั่วไป สันนิษฐานได้เลยว่าเนื้อโซนนี้นั้นมวลสารผิดชัดเจน อย่าไปจับให้เสียเวลาครับ ไม่ต้องส่องก็รู้ความจริง ห้ามจ่ายตังค์ครับผม
ด้วยความปรารถนาดี
![13012792_1104438816289156_6372673997839729155_n](https://www.lptuad.org/wp-content/uploads/2016/05/13012792_1104438816289156_6372673997839729155_n.jpg)
Facebook Comments