เตารีดหลังหนังสือเก๊ปี 55 ใครว่าพระใหม่ไม่มีเก๊
ไม่อยากอธิบายอะไรมาก ไปดูภาพกันเลย สังเกตด้านหลังให้ดีๆ ตรงรอยกระแทกปั๊มที่ตัดกับตัวเลขโค๊ด ๕๕ เปรียบเทียบกับพระแท้ ซึ่งลักษณะจะต่างกันเยอะ ด้านหน้าก็จะเห็นริ้วรอยตื้นกับหน้าตาต่างกันด้วย
![ด้านหน้าจะเห็นหน้าตาเพี้ยนจากของจริงเล็กน้อย ริ้วรอยจะดูตื้นเขิน](https://www.lptuad.org/wp-content/uploads/2014/04/IMG_6358-crop-682x1024.jpg)
![สังเกตตรงรอยกระแทกปั๊มที่ตัดกับโค๊ดตัวเลขให้ดีๆ ไม่เป็นระเบียบ ดูผิดธรรมชาติ แตกต่างจากวาระอื่นๆ](https://www.lptuad.org/wp-content/uploads/2014/04/IMG_6360-crop-682x1024.jpg)
เหรียญเตารีดหลังหนังสือวาระอื่นๆ เดี๋ยวจะทยอยนำมาให้ได้รับชมกัน อดใจรอกันอีกซักนิดครับ
Facebook Comments